• This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn more.
  • Upgrade Your Account
    Hello Guest! Upgrade your account to download all VIP Resource here
Xencat - Multi Concept Blog-Magazine-News

Add-ons [2.x] Xencat - Multi Concept Blog-Magazine-News 2.0.2

No permission to download

joker88vn

Bác chỉ e cách đặt cái trang chủ của bác thành mặc định khi truy cập vào domain nó hiện ra đầu tiên với. Giống như codevn.net xài xenporta đó.

Bác chỉ e cách đặt cái trang chủ của bác thành mặc định khi truy cập vào domain nó hiện ra đầu tiên với. Giống như codevn.net xài xenporta đó.
Cài vào là tự động rồi mà

Ko dc thì vào admincp - option - cài đặt chung
Phần trang chủ xóa hết đi hoặc ghi cái link trang xenporta vào

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
Không biết có giống xenporta hay không, nếu giống xenporta thì chưa promote sẽ hiện

Còn promote rồi thì sẽ hiện

Th4nhDat

@bcat95 : Mình tính tạo thêm nhiều Widget để phên ra các chuyên mục cho đẹp nhưng mấy cái Widget của bạn:

• BCxencat view: Above Full
  • BCxencat view: Sidebar

Không có set được display order bạn ơi. Cái này quan trọng để sắp xếp content của article trên home page.

Mình có thử bấm vào dấu "+" hay là dấu "-" đều không có tác dụng, kiểu như button bị freeze

Nhờ bạn fix lại giùm :). Thanks!

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
@bcat95 : Mình tính tạo thêm nhiều Widget để phên ra các chuyên mục cho đẹp nhưng mấy cái Widget của bạn:

• BCxencat view: Above Full
  • BCxencat view: Sidebar

Không có set được display order bạn ơi. Cái này quan trọng để sắp xếp content của article trên home page.

View attachment 3360

Mình có thử bấm vào dấu "+" hay là dấu "-" đều không có tác dụng, kiểu như button bị freeze

Nhờ bạn fix lại giùm :). Thanks!
Cái này là lỗi của xen đấy =D
F12 rồi edit nhé

Th4nhDat

F12 Chỉ chỉnh sửa online được bằng Inspect Element của Google Chrome chứ sao fix vị trí trên web được bạn? Bạn chỉ rõ hơn được không? Thanks

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
F12 Chỉ chỉnh sửa online được bằng Inspect Element của Google Chrome chứ sao fix vị trí trên web được bạn? Bạn chỉ rõ hơn được không? Thanks

Edit xong thì click Save là được, cái này lỗi của thằng xenforo đấy, mình cài 1 cái mới tinh để test cũng bị.

Facebook Comment

Users who viewed this discussion (Total: 6)

New posts New resources Most viewed threads Threads with more replies