• This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn more.
  • Upgrade Your Account
    Hello Guest! Upgrade your account to download all VIP Resource here

Share Trọn bộ theme wordpress tại themegrill.com

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
Chủ thớt
Hôm nay đã là mồng 5 âm lịch rồi, lì xì nốt cô pé themegrill.com nữa là kết thúc chương trình lì xì nhé.

Chào thân ái và quyết thắng.
The License Key for Theme Colormag has not been activated, Click here to activate the license key.

Em đang dùng theme Colormag Pro, mà sao nó bảo kích hoạt key gì nhỉ? không phải là bản pro luôn rồi sao?. e mới bắt đầu vọc wordpress ạ :) Cám ơn a nhiều

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
Chủ thớt
The License Key for Theme Colormag has not been activated, Click here to activate the license key.

Em đang dùng theme Colormag Pro, mà sao nó bảo kích hoạt key gì nhỉ? không phải là bản pro luôn rồi sao?. e mới bắt đầu vọc wordpress ạ :) Cám ơn a nhiều
Chào bạn,
có thể do thằng themegrill này bắt active license mới cho sử dụng

Chào bạn,
có thể do thằng themegrill này bắt active license mới cho sử dụng
Èo, vậy vẫn chưa full đc ạ.. LÀm gì nó cũng báo dòng đó :p. Để vậy sài không có bị làm sao không a?. Mà dù sao cũng cám ơn anh ạ :).

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
Chủ thớt
Èo, vậy vẫn chưa full đc ạ.. LÀm gì nó cũng báo dòng đó :p. Để vậy sài không có bị làm sao không a?. Mà dù sao cũng cám ơn anh ạ :).
để vậy xài không sao nhé, còn nếu bạn muốn có key active phải mua nhé :)
inbox mình để có giá rẻ

Các bác đã test theme và kiểm tra bug chưa? trước em dùng mấy cái theme tải về dính bọ của bọn làm trang rối tung hết cả lên

Facebook Comment