• This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn more.
  • Upgrade Your Account
    Hello Guest! Upgrade your account to download all VIP Resource here

Tham Gia Cộng Đồng Sáng Tạo Việt ngày nào ! Phiên bản dành cho người Việt.

Chủ thớt
Tham Gia Cộng Đồng Sáng Tạo Việt ngày nào ! Phiên bản dành cho người Việt.
Xin chào các bạn , chúc các bác trong diễn dàn có một ngày nghỉ bên gia đình và người thân .
Sau một tuần phát động được thành lập bởi Cộng đồng đồ họa Việt designer với cái tên " Cộng Đồng Sáng Tạo Việt " được sự ủng hộ nhiệt tình hôm nay mình gửi lời mời tới các bạn coder , webmaster , wapmaster . Cùng nhau tham gia và giao lưu với các bạn bên mảng đồ họa , Offline và đặc biệt hơn chúng ta cùng nhau chia sẻ kiến thức những kiến thức của 2 bên . Mình mong nhận được sự ủng hộ của các bạn .
Vì một cộng đồng Việt , chúng ta đều cần những người bạn mới vì chúng ta đi chung một con đường .
Sau khi tham gia group các bạn sẽ là thành viên của cộng đồng , đăng kí áo và tham gia các buổi offline và về sau có thể tổ chức thêm nhiều sự kiện lớn có tầm ảnh hưởng .
Cộng đồng đồ họa Việt Designer có hơn 100.000 thành viên nhưng không vì thế mà chúng tôi quên các bạn , hãy tham gia nhé ! Sẽ học hỏi rất nhiều đấy .

Không Nhằm mục đích quảng bá , chúng tôi chỉ mong những người việt như chúng ta có thể giao lưu và sáng tạo nhiều hơn .
Mọi thông tin chi tiết sẽ được cập nhật thêm . Xin chào các bạn !

Facebook Comment

New posts New resources Most viewed threads Threads with more replies