• Trang web này sử dụng cookie. Tiếp tục sử dụng trang web này đồng nghĩa với việc bạn đồng ý sử dụng cookie của chúng tôi. Tìm hiểu thêm.
  • Chào toàn thể các thành viên, vào ngày 01/12/2017 CodeVn.Net chính thức đóng cửa chuyên mục Mua bán - Trao đổi - Quảng cáo vì vậy các bạn lưu ý KHÔNG spam link ở các chuyên mục khác nếu không muốn bị khóa tài khoản vĩnh viễn.

Hướng dẫn đăng ký miễn phí Hosting SSD Trial server UK

NetYeah

Chào các bạn hôm nay Tâm xin chia sẻ đến các bạn cách đăng ký Free Hosting SSD Sever UK dùng thử 1 tháng .

B1.CLick vào Đăng ký

Các bạn có thể đăng ký tên miền mới tại Podrack hoặc sử dụng domain đã có,ở đây mình đã có domain rồi.

B2.Tại đây nó sẽ báo cho các bạn số tiền phải thanh toán =D mặc kệ nó chọn tiếp Continue

B3.Như các bạn đã thấy khi Continue nó sẽ tự nhập mã Coupon theo đường link mình share đầu bài viết .Tiền thanh toán sẽ là 0 GBP.

B4:Điền đầy đủ thông tin vào chú ý phần Where did yo hear about us?các bạn chọn BlackHatWorld tránh bị Sus.

B5.Hoàn thành và đây là kết quả .

Các bạn chú ý cập nhật thông tin chính xác phần BlackHatWorld.Com và tốt nhất đừng làm site 3x tránh bị sus.

Nguồn : https://netyeah.blogspot.com/2016/10/huong-dan-dang-ky-mien-phi-hosting-ssd.html

Quảng cáo

Tài nguyên mới