• Trang web này sử dụng cookie. Tiếp tục sử dụng trang web này đồng nghĩa với việc bạn đồng ý sử dụng cookie của chúng tôi. Tìm hiểu thêm.
  • Chào toàn thể các thành viên, vào ngày 01/12/2017 CodeVn.Net chính thức đóng cửa chuyên mục Mua bán - Trao đổi - Quảng cáo vì vậy các bạn lưu ý KHÔNG spam link ở các chuyên mục khác nếu không muốn bị khóa tài khoản vĩnh viễn.

Clickadu - Giải pháp tốt thay thế Google Adsense

NetYeah

Bạn đang khó khăn trong việc đăng ký mới tài khoản Google Adsense để tăng thêm lợi nhuận .Bạn không biết lý do tài khoản Adsense lại bị khóa ?? Bạn đang lo sợ khoản thu nhập tháng sau !

Đừng lo lắng chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn lấy lại thu nhập.

Tại sao nên tham gia Clickadu ?

Trong vài năm gần đây ,Adsense đã áp đặt nhiều yếu tố không cần thiết cho .Loại bỏ các website không đủ tiêu chuẩn ....

Nếu bạn chưa có tài khoản hay đã bị cấm ở đây chúng tôi sẽ giới thiệu những lựa chọn thay thế hiệu quả.

Đặc điểm của Clickadu !

Được thành lập vào năm 2014, Clickadu được tin cậy bởi nhiều nhà xuất bản và các nhà quảng cáo. Số lượng các nhà xuất bản (5210) và các chiến dịch quảng cáo (3950) khiến họ đã trở lên phổ biến trong một vài năm.

Một số tính năng hấp dẫn của Clickadu.

1.Quảng cáo đáp ứng

Điều gì nếu quảng cáo của bạn không đáp ứng?

Bạn sẽ nghĩ gì khi nhìn thấy 1 trang web với quảng cáo Adsense che hết nội dung ??Chỉ vì quảng cáo không đáp ứng gây khó chịu đến bạn.Bạn cần 1 quảng cáo đáp ứng tất cả các thiết bị di động.

Còn về Clickadu ?

Các quảng cáo được đưa ra bởi chúng có thể dễ dàng nhìn thấy trên máy tính để bàn, máy tính xách tay, máy tính bảng và điện thoại di động mà không có bất kỳ khó chịu nào.

2.eCPM cao

eCPM là gì ?

eCPM được gọi Giá cho mỗi 1000 lần hiển thị hiệu dụng, hoặc được gọi CPM hiệu dụng, đó con số được sử dụng một cách phổ biến trong các chương trình quảng cáo. Các con số này cho phép bạn theo dõi hiệu suất quảng cáo của mình bằng cách so sánh các khoản thu nhập trên các trang và trang web khác nhau.

Thông thường, eCPM được tính theo cách sau.

Total Earning
——————- X 1000
Impressions

Nếu eCPM của bạn là $ 5, nó có nghĩa là bạn có thể nhận được 5$/1000 lần

Clickadu có eCPM tốt nhất cho 200 quốc gia. Điều đó có nghĩa, bạn sẽ nhận được thu nhập hàng đầu cho hầu hết các quốc gia.

3.Spot-on Analytics

Các phân tích và theo dõi chính xác cần thiết cho một mạng lưới quảng cáo bởi vì đó là cách duy nhất mà bạn có thể biết bao nhiêu hiển thị hoặc nhấp chuột quảng cáo của bạn nhận được.

Google có một công cụ để theo dõi được gọi là Google Analytics. Và, nó làm cho công việc theo dõi dễ dàng hơn.

Họ làm mới số liệu thống kê mỗi giờ để giúp bạn có được những phân tích cập nhật mới nhất.

4.Tự động thanh toán

Clickadu có thể thanh toán 1 cách tự động. Bạn có thể cài đặt thanh toán vào một lần hoặc hai lần một tháng.

Ngay bây giờ, bạn có thể nhận thanh toán qua PayPal, Paxum, Webmoney, Payoneer .

5.Chương trình giới thiệu tăng thu nhập

Làm gì có ai không thích được tăng thêm thu nhập nhỉ ?
Clickadu có một chương trình giới thiệu sử dụng mà bạn có thể kiếm được 5% lợi nhuận từ việc giới thiệu.Bạn chỉ cần chia sẻ mã giới thiệu đến các Publishers.

Khi họ đăng ký và bắt đầu kiếm lợi nhuận, bạn sẽ nhận được hoa hồng.

[Đăng ký ]

Lời kết : Chúng tôi đã cung cấp thông tin quan trọng để bạn có thể lấy lại thu nhập rồi.Hãy sử dụng Clickadu nếu chưa có tài khoản Adsense và đừng quên để lại comment bên dưới

Nguồn :http://netyeah.blogspot.com/2016/10/clickadu-giai-phap-tot-thay-the-google-adsense.html

Quảng cáo

Tài nguyên mới