• This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn more.
  • Upgrade Your Account
    Hello Guest! Upgrade your account to download all VIP Resource here

Hỏi admin vào em hỏi về host anh share cái ạ

DELDZ

Chủ thớt
hôm anh share 20 slot host đó em có cái nhưng
sao em dùng manager chậm lắm , em tải tệp tin j hay xóa một lúc sau mới hoàn thành
kiểu em xóa tập tin a.php nó báo thành công vô trang chủ manager vẫn còn reload lại chục lần ms thấy mất
.
.
còn nữa , wap em chạy code mxh,
khi có 2 ip cùng truy cập nó cứ loạn lên , đang nick a reload lại trang nhảy xang nick b
mặc dù nick a và b truy cập 2 máy 2 ip khác nhau nhưng cùng on tại 1 thời điểm
em mong sớm nhận dc câu trả lời ...

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
nói về vấn đề đầu tiên là upload và download: đây là hosting server UK nên sẽ hơi chậm, còn vấn đề "xóa tập tin a.php nó báo thành công vô trang chủ manager vẫn còn reload lại chục lần ms thấy mất" thì mình chưa gặp bao giờ, mình có upload thử 2 file lên và xóa, sau khi xóa xong thì đều không còn chứ đừng nói là reload lại mấy chục lần, bạn có thể xem video mình vừa quay tức thì, web mình đang dùng trên server mình share: http://phimcu.net

Còn về vấn đề thứ 2 mình không hiểu rõ lắm ý của bạn.

nói về vấn đề đầu tiên là upload và download: đây là hosting server UK nên sẽ hơi chậm, còn vấn đề "xóa tập tin a.php nó báo thành công vô trang chủ manager vẫn còn reload lại chục lần ms thấy mất" thì mình chưa gặp bao giờ, mình có upload thử 2 file lên và xóa, sau khi xóa xong thì đều không còn chứ đừng nói là reload lại mấy chục lần, bạn có thể xem video mình vừa quay tức thì, web mình đang dùng trên server mình share: http://phimcu.net

Còn về vấn đề thứ 2 mình không hiểu rõ lắm ý của bạn.
Bác không hiểu ý của bạn ấy rồi . em cũng như vậy . dùng "manager quản lí cho mobile" load chậm

NamLee

Bơ Đi Mà Sống
Staff member
host uk nên chịu thôi, giờ muốn ngon cũng chịu rồi =D
co mà đảm bảo live đúng thời gian, làm backup thì còn gì bằng ;)

Facebook Comment

Users who viewed this discussion (Total: 0)

New posts New resources Most viewed threads Threads with more replies